Lịch thi đấu

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng E

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng F

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng G

FIFA World Cup qualification (AFC) - Round 2 - Bảng H

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng D

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng E

FIFA World Cup qualification (CAF) - Bảng - Bảng F

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng A

Hoãn - 12/06
Cuba
vs
Cayman Islands

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng B

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng C

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng D

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng E

FIFA World Cup qualification (CONCACAF) - Bảng - Bảng F

Giao hữu CLB - June

14:30 - 12/06
vs

Giao hữu quốc tế - June

Japan Emperor's Cup - Round 2

16:30 - 12/06
Machida Zelvia
vs
Tsukuba University
16:30 - 12/06
Nagoya Grampus
vs
Japan Soccer College
16:30 - 12/06
Hiroshima Sanfrecce
vs
Baleine Shimonoseki
16:30 - 12/06
Tokyo Verdy
vs
AC Nagano Parceiro
17:00 - 12/06
Tokushima Vortis
vs
Vegalta Sendai
17:00 - 12/06
Thespa Kusatsu
vs
Renofa Yamaguchi
17:00 - 12/06
Fujieda MYFC
vs
Tochigi SC
17:00 - 12/06
Ventforet Kofu
vs
Honda FC
17:00 - 12/06
Oita Trinita
vs
Kagoshima United
17:00 - 12/06
Fagiano Okayama
vs
Ehime FC
17:00 - 12/06
Blaublitz Akita
vs
Iwaki FC
17:00 - 12/06
Roasso Kumamoto
vs
Mito Hollyhock
17:00 - 12/06
Albirex Niigata
vs
Giravanz Kitakyushu
17:00 - 12/06
Avispa Fukuoka
vs
Fukuyama City FC
17:00 - 12/06
Cerezo Osaka
vs
J-Lease FC
17:00 - 12/06
JEF United Ichihara Chiba
vs
Chukyo University
17:00 - 12/06
FC Tokyo
vs
Veertien Kuwana
17:00 - 12/06
Gamba Osaka
vs
Fukushima United FC
17:00 - 12/06
Consadole Sapporo
vs
Tochigi City
17:00 - 12/06
Jubilo Iwata
vs
Miyazaki
17:00 - 12/06
Kashima Antlers
vs
Nara Club
17:00 - 12/06
Kashiwa Reysol
vs
Grulla Morioka
17:00 - 12/06
Kawasaki Frontale
vs
Sony Sendai
17:00 - 12/06
Kyoto Sanga
vs
Omiya Ardija
17:00 - 12/06
Montedio Yamagata
vs
SC Sagamihara
17:00 - 12/06
Sagan Tosu
vs
Kochi United
17:00 - 12/06
Shimizu S-Pulse
vs
Mitsubishi Nagasaki
17:00 - 12/06
Shonan Bellmare
vs
Konan University
17:00 - 12/06
Vissel Kobe
vs
Kataller Toyama
17:00 - 12/06
V-Varen Nagasaki
vs
Kamatamare Sanuki
17:00 - 12/06
Yokohama FC
vs
Vanraure Hachinohe FC
17:00 - 12/06
Yokohama Marinos
vs
FC Gifu

Brazil Serie A

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

22:30 - 12/06
Zlinsko
vs
Trinec

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Playoffs

23:00 - 12/06
Slovan Velvary
vs
Slavia Prague B

Estonia Cup - Round 2

22:00 - 12/06
Tallinna JK Legion
vs
Raplamaa
23:00 - 12/06
Kohtla-Jarve Linnameeskond
vs
FC Soccernet
23:00 - 12/06
Vastseliina FC Tannem
vs
Vana Hea Puur
23:00 - 12/06
Viimsi MRJK
vs
FC Kuressaare

Finland Veikkausliga - League

22:00 - 12/06
AC Oulu
vs
Lahti
22:00 - 12/06
Inter Turku
vs
Ilves Tampere
22:00 - 12/06
KuPs
vs
FC Haka
22:00 - 12/06
IFK Mariehamn
vs
Vaasa VPS
22:00 - 12/06
SJK Seinajoen
vs
Ekenas IF Fotboll
23:00 - 12/06
Gnistan Helsinki
vs
HJK Helsinki

Finland Ykkonen - League

22:30 - 12/06
Jaro
vs
SJK Akatemia
22:30 - 12/06
SalPa
vs
KaPa
22:30 - 12/06
KTP Kotka
vs
JIPPO
22:30 - 12/06
MP MIKELI
vs
TPS Turku

FA Cup Malaysia - 1/8 Final

19:15 - 12/06
PDRM
vs
Malaysia Universiteti

Nigerian Premier League - League

22:00 - 12/06
Bendel Insurance
vs
Rivers United
22:00 - 12/06
Enyimba
vs
Bayelsa United
22:00 - 12/06
Gombe United
vs
Abia Warriors
22:00 - 12/06
Akwa United
vs
Katsina United
22:00 - 12/06
Remo Stars
vs
Heartland FC
22:00 - 12/06
Niger Tornadoes FC
vs
Lobi Stars
22:00 - 12/06
Kwara United
vs
Kano Pillars
22:00 - 12/06
Sporting Lagos FC
vs
Plateau United
23:30 - 12/06
Shooting Stars SC
vs
Enugu Rangers International

Paraguay Cup - Round 1

Sweden Cupen - Round 1

23:45 - 12/06
Timmernabbens
vs
IFK Berga

Uruguay Primera Division - Torneo Intermedio Bảng B